Mlango wa saba. Bwana akamwambia Nuhu, ingia wewe na jamaa yako yote katika safina, kwa maana nimekuona wewe umwenye haki mbele zangu katika kizazi hiki. Katika wanyama wote waliosafi ujitwalie saba saba, mume na mke, na katika wanyama wasiosafi wawili wawili, mume na mke; tena katika ndege wa angani saba saba, mume na mke, ili kuhifadhi hai mbegu juu ya uso wa nchi yote, kwa maana baada ya siku saba nitaenyeshea dunia mvua siku arobaini mchana na usiku, na kila kilicho hai nilichokifanya juu ya uso wa nchi nitakifutilia mbali. Nuhu akafanya kama vile Bwana alivyomwamuru. Naye Nuhu alikuwa mtu wa miaka mia sita hapo hiyo gharika ya maji ilipokuwa juu ya nchi. Nuhu akaingia katika safina, yeye na wanawe na mkewe na wake za wanawe pamoja naye, kwa sababu ya maji ya gharika. Na katika wanyama waliosafi na wanyama wasio safi na ndege na vyovyote vitambaavyo juu ya nchi, wakaingia katika safina alimo Nuhu, wawili wawili, mume na mke, kama vile Mungu alivyomwamuru Nuhu. Ikawa baada ya siku hizo saba, maji ya gharika yakawa juu ya nchi, katika mwaka wa mia sita wa maisha ya Nuhu mwezi wa pili, siku ya kumi na saba ya mwezi, siku ile, chemchemi zote za vilindi vikuu zilibubujika kwa nguvu, madirisha ya mbinguni yakafunguka. Mvua ikanyesha juu ya nchi siku arobaini, mchana na usiku. Siku ile ile Nuhu akaingia katika safina, yeye na Shemu na Hamu na Yafethi wana wa Nuhu na mkewe Nuhu na wake watatu wa wanawe pamoja naye, wao na kila mnyama wa mwitu kwa jinsi yake, na kila mnyama wa kufugwa kwa jinsi yake, na kila kitambaacho chenye kutambaa juu ya nchi kwa jinsi yake, na kirukacho kwa jinsi yake, kila ndege wa namna yoyote, waliingia katika safina alimonuhu, wawili wawili wa kila chenye mwili kilicho na pumzi ya uhai ndani yake, nao walioingia waliingia mume na mke wa kila kitu chenye mwili kama vile alivyomwamuru Mungu. Bwana akamfungia ile. Gharika ilikuwako juu ya nchi siku arobaini, nayo maji yakazidi yakaieleza safina ikaelea juu ya nchi. Maji yakapata nguvu yakazidi sana juu ya nchi, na ile safina ikaelea juu ya uso wa maji. Maji yakapata nguvu sana sana juu ya nchi na milima mirefu yote iliyokuwako chini ya mbingu ikafunikizwa. Maji yakapata nguvu hata ikafunikwa milima kiasi cha mikono kumi na mitano. Wakafa wote wenye mwili waendao juu ya nchi na ndege na wanyama wa kufugwa na kila mnyama wa mwitu na kila kitambacho chenye kutambaa juu ya nchi na kila mwanadamu, kila kitu chenye pumzi ya roho ya uhai puani mwake kikafa. Kila kilichokuwako katika nchi kavu, kila kilicho hai juu ya uso wa nchi kikafutiliwa mbali, tangu mwanadamu hata mnyama wa kufugwa na kitambaacho na ndege wa angani, vikafutiliwa mbali katika nchi. Akabaki Nuhu tu na hao walio pamoja naye katika safina. Maji akapata nguvu juu ya nchi siku mia na hamsini.