Mlango wa 15. Kisha Bwana akanena na Musa na Haruni na kuwaambia, haya semeni na wana wa Israeli, mkawaambie, mtu yeyote atakapokuwa na kisonono kimtokacho mwilini mwake, atakuwa najisi kwa ajili ya kisonono chake. Na unajisi wake katika kisonono chake ni huu, kama mwili wake unachuruzika kisonono chake, au kama kisonono chake kimezuiwa mwilini mwake, ni unajisi wake. Kitanda chochote akilaliacho mwenye kisonono kitakuwa najisi, na kitu chochote ambacho akiketia kitakuwa najisi. Mtu yeyote atakayekigusa kitanda chake huyo atazifua nguo zake na kuoga mwili wake majini, naye atakuwa najisi hata jioni. Na mtu atakayeketi katika kitu chochote alichoketia mwenye kisonono atazifua nguo zake na kuoga majini, naye atakuwa najisi hata jioni. Na mtu atakayegusa mwili wake mwenye kisonono atazifua nguo zake na kuoga majini, naye atakuwa najisi hata jioni. Tena kama mwenye kisonono akimtemea mate mtu aliye safi, ndipo atazifua nguo zake na kuoga majini, naye atakuwa yunajisi hata jioni. Na tandiko lolote atakalolipanda mwenye kisonono litakuwa najisi. Mtu awa yeyote atakayegusa kitu chochote kilichokuwa chini yake, huyo atakuwa najisi hata jioni. Na mtu atakayevichukua vitu vile, atazifua nguo zake na kuoga majini, naye atakuwa najisi hata jioni. Na mtu yeyote atakayeguswa na mwenye kisonono asipokuwa amenawa mikono yake majini, atazifua nguo zake na kuoga majini naye atakuwa najisi hata jioni. Na chombo cha udongo ambacho amekigusa mwenye kisonono kitavunjwa vunjwa, na kila chombo cha mti kitaoshwa majini. Na huyo aliye na kisonono atakapotakaswa na kisonono chake, atajihesabia siku saba kwa kutakaswa kwake, naye atazifua nguo zake, naye ataoga mwili wake katika maji ya mtoni, naye atakuwa safi na siku ya nane atajipatia hua wawili au makinda mawili ya njiwa, naye atakwenda mbele za Bwana mlangoni pa hema ya kukutania, naye atampa kuhani hao ndege. Na kuhani atawasongeza moja kuwa sadaka ya dhambi na wapili kuwa sadaka ya kuteketezwa, naye kuhani atafanya upatanisho mbele za Bwana kwa ajili ya kisonono chake. Na mtu yeyote akitokwa na shahawa yake ndipo ataoga mwili wake wote majini, naye atakuwa najisi hata jioni. Na kila nguo na kila ngozi ambayo ina shahawa itafuliwa kwa maji, nayo itakuwa najisi hata jioni. Huyo mwanamke naye ambaye mtu mume amelala naye kwa shahawa, wote wawili wataoga majini, nao watakuwa najisi hata jioni. Mwanamke yeyote kama anatokwa na kitu na kitu chake alichokuwa nacho mwilini mwake ni damu. Ataketi katika kutengwa kwake muda wa siku saba, na mtu yeyote atakayemgusa atakuwa najisi hata jioni. Na kitu chochote akilaliacho katika kutengwa kwake kitakuwa najisi, na kila kitu ambacho akiketia kitakuwa najisi. Mtu yeyote atakayekigusa kitanda chake huyo mwanamke atazifua nguo zake na kuoga majini, naye atakuwa najisi hata jioni. Mtu yeyote atakayekigusa chochote ambacho huyo mwanamke amekiketia atazifua nguo zake na kuoga majini, naye atakuwa najisi hata jioni. Kwamba ni katika kitanda au chochote alichokilalia huyo mwanamke, atakapokigusa kitu hicho atakuwa najisi hata jioni. Na mtu yeyote atakayelala na mwanamke na unajisi ukiwa juu yake atakuwa najisi muda wa siku saba, na kila kitanda alichokilalia kitakuwa najisi. Na mwanamke kama akitokwa na damu yake siku nyingi nayo, na si katika majira ya kutengwa kwake, au kama anatoka damu kuzidi majira ya kutengwa kwake, siku hizo zote za kutoka damu ya unajisi wake atakuwa kama alivyokuwa katika siku za kutengwa kwake. Yeye yunajisi kila kitanda akilaliacho katika siku zote za kutoka damu kitakuwa kama kitanda cha kutengwa kwake, na kila kitu atakachokikalia kitakuwa najisi kama unajisi wa kutengwa kwake. Na mtu yeyote atakayevigusa vitu vile atakuwa najisi, naye atazifua nguo zake na kuoga majini, naye atakuwa najisi hata jioni. Lakini huyo mwanamke kwamba ametakaswa na kule kutoka damu kwake, ndipo atakapojihesabia siku saba na baadaye atakuwa safi. Siku ya nane atajipatia hua wawili au makinda mawili ya njiwa, na kumletea kuhani mlangoni pa hema ya kukutania. Kuhani atamsongeza mmoja kuwa sadaka ya dhambi na wapili kuwa sadaka ya kuteketezwa, naye kuhani atafanya upatanisho kwa ajili yake mbele za Bwana kwa ajili ya kutoka damu ya unajisi kwake. Ni hivi mtakavyowatenga wana wa Israeli na unajisi wao ili wasife katika unajisi wao, na hapo atakapoitia unajisi maskani yangu iliyo katikati yao. Hii ndiyo sheria ya mwenye kisonono na ya mtu ambaye shahawa yake yamtoka akawa na unajisi kwa hiyo, na ya mwanamke ambaye yu katika kutengwa kwake na ya mtu ambaye ana kisonono, kama ni mtu mume, kama ni mtu mke, na ya huyo alalaye na mwanamke mwenye unajisi.