Mlango wa tano. Basi wafilisti walikuwa wamelichukua sanduku la Mungu, wakaenda nalo kutoka Ebenezeri hata Ashdodi. Wafilisti wakalichukua sanduku la Mungu wakalitia katika nyumba ya Dagoni, wakaliweka karibu na Dagoni. Na watu wa Ashdodi walipoamka alfajiri siku ya pili, kumbe Dagoni imeanguka chini kifudifudi mbele ya sanduku la Bwana. Wakaitua Dagoni wakaisimamisha mahali pake tena. Hata walipoamka kesho yake asubuhi, kumbe Dagoni ilikuwa imeanguka chini kifudifudi mbele ya sanduku la Bwana, na kichwa chake Dagoni na vitanga vya mikono yake vyote viwili vimekatika, vipo vimelala kizingitini. Dagoni ikasalia kiwiliwili chake tu. Kwa hiyo makuhani wa Dagoni na mtu awa yeyote aingiaye nyumbani mwa Dagoni hawakanyagi kizingiti cha nyumba ya Dagoni huko Ashdodi hata leo lakini mkono wa bwana ulikuwa mzito juu ya watu wa ashdodi akawaharibu akawapiga kwa majipu huko ashdodi na mipakani mwake kisha hao watu wa ashdodi walipoona ilivyokuwa walisema hilo sanduku la mungu wa israeli halitakaa kwetu kwa maana mkono wake ni mzito juu yetu na juu ya dagoni mungu wetu basi wakatuma watu waende kuwakusanya kwao mashehe wote wa Wafilisti wakasema, tulifanyieje sanduku la Mungu wa Israeli? Nao wakajibu, sanduku la Mungu wa Israeli na lihamishwe liende Gathi. Wakalihamisha sanduku la Mungu wa Israeli. Ikawa walipokwisha lihamisha, mkono wa Bwana ulikuwa juu ya mji huo kwa kuwafadhaisha sana, akawapiga watu wa mjini, wadogo kwa wakubwa, wakapatwa na majipu. basi Wakalipeleka sanduku la Mungu mpaka Ekroni. Ikawa sanduku la Mungu lilipofika Ekroni, watu wa Ekroni walifanya kelele, wakasema, wamelileta hilo sanduku la Mungu wa Israeli kwetu hata kutuua sisi na watu wetu. Kwa hiyo wakatuma watu waende kuwakusanya mashehe wote wa Wafilisti, wakasema, liondoeni hilo sanduku la Mungu wa Israeli liende tena mahali pake, ili lisituue sisi wala watu wetu, kwa sababu kulikuwa na fadhaa kubwa sana mjini mote. Mkono wa Mungu ulikuwa mzito mno huko, na wale wasiokufa walipigwa kwa yale majipu, na kilio cha mji kikafika mbinguni.