Mlango wa sita. Usiku ule mfalme hakupata usingizi. Akaamuru aletewe kitabu cha maandiko ya taarifa, nayo yakasomwa mbele ya mfalme. Ikaonekana kuwa imeandikwa ya kwamba Mordekai aliwachongea Bigthana sana na Tereshi, wasimamizi wawili wa mfalme, katika hao waliolinda mlango, waliotaka kumtia mikono mfalme Ahasuero. Mfalme akasema, Je, yeah, ni heshima gani au jaha gani Modekai aliyofanyiziwa kwa ajili ya hayo? Watumwa wa mfalme waliomhudumu wakamwambia, hakuna alilofanyiziwa. Mfalme akasema, yupo nani behewani? Ikawa Hamani alikuwa ameingia katika ua wa nje wa nyumba ya mfalme, aseme na mfalme ili kumtundika Modekai juu ya mti ule aliyomwekea tayari. Basi watumwa wa mfalme wakamwambia, tazama, Hamani yupo amesimama behewani. Mfalme akasema, na aingie. Basi Hamani akaingia. Mfalme akamwambia, Afanyiziwe nini yule ambaye mfalme apenda kumheshimu? Hamani akasema moyoni mwake, Ni nani ambaye mfalme apenda kumheshimu kuliko mimi? Basi Hamani akamwambia mfalme, Yule ambaye mfalme apenda kumheshimu na aletewe mavazi ya kifalme ambayo mfalme amezoea kuyavaa na farasi ambaye mfalme humpanda mwenyewe ambaye ametiwa taji ya kifalme kichwani, na yale mavazi na yule farasi akabidhiwe mkononi mmojawapo wa maakida wa mfalme aliyemstahiki, ili makusudi amvike yule ambaye mfalme apenda kumheshimu, na kumkaribisha juu ya farasi kuipitia njia kuu ya mjini na kupiga mbiu mbele yake kusema, hivi ndivyo atakavyofanyiziwa mtu yule ambaye mfalme apenda kumheshimu. Basi mfalme akamwambia Hamani, hima, twa mavazi na farasi kama ulivyosema, umfanyizie vivyo hivyo Modekai Myahudi aketie mlangoni pa mfalme; lisipungue neno lolote katika yote uliyoyasema. Ndipo Hamani alipoyatoa mavazi na farasi, akamvika Modekai yale mavazi, akamkaribisha juu ya farasi kuipitia njia kuu ya mjini, akapiga mbio mbele yake, hivi ndivyo atakavyofanyiziwa mtu yule ambaye mfalme apenda kumheshimu. Kisha Modekai akarudi kwenye mlango wa mfalme, bali Hamani akaenda mbio nyumbani kwake mwenye msiba na kichwa chake kimefunikwa. Basi Hamani akawasimulia Zereshi mkewe na rafiki zake wote kila neno lililompata. Kisha watu wake wenye hekima na Zereshi mkewe wakamwambia, ikiwa huyu Mordekai ambaye umeanza kuanguka mbele yake ni wa uzao wa Wayahudi, wewe hutamweza, bali kuanguka utaanguka mbele yake. Hata walipokuwa katika kusema naye, wasimamizi wa nyumba wa mfalme walifika wakahimiza kumleta Hamani katika karamu ile aliyoiandaa Esta.