Zaburi ya arobaini. Nalimngoja Bwana kwa saburi, akaniinamia akakisikia kilio changu. Akanipandisha toka shimo la uharibifu, toka udongo wa utelezi, akaisimamisha miguu yangu mwambani, akaziimarisha hatua zangu. Akatia wimbo mpya kinywani mwangu, ndiyo sifa zake Mungu wetu. Wengi wataona na kuogopa, nao watamtumaini Bwana. Heri aliyemfanya Bwana kuwa tumaini lake, wala hakuwaelekea wenye kiburi wala hao wanaogeukia uongo. Ee Bwana Mungu wangu, umefanya kwa wingi miujiza yako na mawazo yako kwetu; hakuna awezaye kufananishwa nawe. Kama ningependa kuyatangaza na kuyahubiri, ni mengi sana hayahesabiki. Dhabihu na matoleo hukupendezwa nazo, masikio yangu umeyazibua; kafara na sadaka za dhambi hukuzitaka. Ndipo niliposema, tazama, nimekuja; katika gombo la chuo nimeandikiwa kuyafanya mapenzi yako E Mungu wangu, ndiyo furaha yangu; naam, sheria yako imo moyoni mwangu. Nimehubiri habari za haki katika kusanyiko kubwa, sikuizuia midomo yangu. E Bwana, unajua sikusitiri. Haki yako moyoni mwangu nimetangaza uaminifu wako na wokovu wako, sikuficha fadhili zako wala kweli yako katika kusanyiko kubwa. Nawe Bwana, usinizuilie rehema zako; fadhili zako na kweli yako na zinihifadhi daima kwa maana mabaya yasiyohesabika yamenizunguka mimi, maovu yangu yamenipita wala siwezi kuona. Yamezidi kuliko nywele za kichwa changu, na moyo wangu umeniacha. E, Bwana, uwe radhi kuniokoa. E Bwana, unisaidie hima. Waaibike wafedheheke pamoja wanaoitafuta nafsi yangu waiangamize; warudishwe nyuma watahayarishwe wapendezwao na shari yangu. Wakae hali ya ukiwa na iwe aibu yao wanaoniambia ewe, ewe. Washangilie wakufurahie wote wakutafutao, waupendao uokovu wako waseme daima, atukuzwe Bwana. Nami ni maskini na mhitaji, Bwana atanitunza ndiwe msaada wangu na mwokozi wangu, e Mungu wangu usikawie.