Zaburi ya sitini na nane. Mungu, huondoka adui zake wakatawanyika, nao wamchukiao huukimbia uso wake. Kama moshi upeperushwavyo, ndivyo uwapeperushavyo wao. Kama nte yeyukavyo mbele ya moto, ndivyo waovu wapoteavyo usoni pa Mungu. Bali wenye haki hufurahi, na kushangilia uso wa Mungu, nam kupiga kelele kwa furaha. Mwimbieni Mungu, lisifuni jina lake, mtengezeeni njia ya barabara apitaye majangwani, kama mpanda farasi; jina lake ni Yahu, shangilieni mbele zake. Baba wa yatima na mwamuzi wa wajane, Mungu katika kao lake takatifu. Mungu huwakalisha wapweke nyumbani, huwatoa wafungwa wakae hali ya kufanikiwa, bali wakaidi hukaa katika nchi kavu. Ee Mungu, ulipotoka mbele ya watu wako, ulipopita nyikani, nchi ilitetemeka, nam mbingu zilidondoka usoni pa Mungu, hata Sinai usoni pa Mungu, Mungu wa Israeli. Ee Mungu, ulinyesha mvua ya neema, urithi wako ulipochoka uliutia nguvu. Kabila yako ilifanya kauli yake huko. E Mungu, kwa wema wako uliwaruzuku walioonewa. Bwana analitoa neno lake, wanawake watangazao habari ni jeshi kubwa. Wafalme wa majeshi wanakimbia, wanakimbia, na mwanamke akaye nyumbani agawa nyara. Kwa nini kulala mazizini? Arukapo hua mbawa zake ziking'aa kama fedha, na manyoya yake kama dhahabu. Mwenyezi Mungu alipotawanya wafalme huko, kulinyesha theluji kama Salmoni. Ni mlima wa Mungu mlima Bashani, ni mlima mrefu mlima Bashani. Enyi milima mirefu, kwani kuutazama kwa wivu mlima aliyoutamani Mungu akaye juu yake? Naam, Bwana atakaa juu yake milele. Magari ya Mungu ni ishirini elfu maelfu maelfu Bwana yumo kati yao, kama katika Sinai, katika patakatifu. Wewe umepaa juu, umeteka mateka, umepewa vipawa katikati ya wanadamu, naam hata na wakaidi, Bwana Mungu akae nao. Na ahimidiwe Bwana siku kwa siku, hutuchukulia mzigo wetu, Mungu ndiye ukovu wetu. Mungu kwetu sisi ni Mungu wa kuokoa, na njia za kutoka mautini zina Yehova Bwana. Naam, Mungu atakipasua kichwa cha adui zake utosi wenye nywele wa mtu afulizaye kukosa. Bwana alisema, kutoka Bashani nitawarudisha, nitawarudisha kutoka vilindi vya bahari. Uuchovye mguu wako katika damu ya adui zako, na ulimi wa mbawa zako upate sehemu yake. Ee Bwana, wameiona mienendo yako, mienendo ya Mungu wangu mfalme wangu katika patakatifu. Waimbaji hutangulia, nyuma yao wapigao vinanda, kati ya wanawali wapiga matari. Mhimidini Mungu katika mikutano, Bwana katika makusanyiko ya Israeli. Yuko Benyamini mdogo, mtawala wao, wakuu wa Yuda kundi lao, wakuu wa Zabuloni, wakuu wa Naftali. Ee Mungu, uziamuru nguvu zako. Ee Mungu, uwe hodari, uliyetufanyia makuu kwa ajili ya hekalu lako Yerusalemu. Wafalme watakuletea hedaya. Mkemee mnyama manyasini, kundi la mafahali na ndama za watu hata wanyenyekee, na kuleta vipande vya fedha. Watawanye watu wapendao vita. Masheki watakuja kutoka Misri, Kushi itamnyoshea Mungu mikono yake mara. Enyi falme za dunia, mwimbieni Mungu, msifuni Bwana kwa nyimbo, apandaye mbingu za mbingu za tangu milele. Aitoa sauti yake, sauti ya nguvu. Mhesabieni Mungu nguvu. Enzi yake ijuu ya Israeli na nguvu zake zimawinguni. Mungu ni mwenye kutisha kutoka patakatifu pako ndiye Mungu wa Israeli. Yeye huwapa watu wake nguvu na uwezo. Na ahimidiwe Mungu.