Mlango wa nane. Bwana akaniambia, ujipatie ubao mkubwa, ukaandike juu yake kwa kalamu ya binadamu, kwa Maher Shalal Hashbazi, nami nitajipatia mashahidi waaminifu ili kuandika habari habaria, yaani, Uria kuhani na Zekaria mwana wa Yeberekia. Nami nikamwendea huyo nabii mke, naye akapata mimba, akazaa mtoto mwanamume. Kisha Bwana akaniambia Mwite jina lake Maher Shalal Hashbazi kwa maana kabla mtoto huyo hajapata kujua kusema, baba yangu na mama yangu hazina za Dameski na mateka Samaria, ya Samaria yatachukuliwa mbele ya mfalme wa Ashuru. Kisha Bwana akasema nami mara ya pili, akaniambia, kwa sababu watu hawa wameyakataa maji ya Shiloa yapitayo polepole na kufurahi kwa ajili ya Resini na huyo mwana wa Remalia. Basi sasa, angalia, Bwana ataleta juu yao maji ya huo mto yenye nguvu mengi sana, nayo ni mfalme wa Ashuru na utukufu wake wote, naye atakuja na kupita juu ya mifereji yake yote, atafurika juu ya kingo zake zote, naye atapita, atapita kwa kasi na kuingia Yuda, atafurika na kupita katikati, atafika hata shingoni, na kule kuyanyosha mabawa yake utaujaza upana wa nchi yako e, Imanueli. Fanyeni ghasia, enye kabila za watu, nanyi mtavunjwa vipande vipande; tegeni masikio, ninyi nyote wa nchi zilizo mbali; jikazeni viuno, nanyi mtavunjwa vipande vipande; jikazeni viuno, nanyi mtavunjwa vipande vipande. Fanyeni shauri moja, nalo litabatilika; semeni neno, lakini halitasimama kwa maana Mungu yu pamoja nasi, maana Bwana aliniambia hivi kwa mkono hodari, akanifundisha nisiende katika njia ya watu hawa, akisema, msiseme ni fitina, katika habari za mambo yote ambayo watu hawa watasema ni fitina; msihofu kwa hofu yao, wala msiogope. Bwana wa majeshi ndiye mtakayemtakasa na awe yeye hofu yenu, na awe yeye utisho wenu naye atakuwa ni mahali patakatifu, bali ni jiwe la kujikwaza na mwamba wa kujikwaa, kwa nyumba za Israeli zote mbili, na mtego na tanzi kwa wenyeji wa Yerusalemu. Na wengi watajikwaa juu yake na kuanguka na kuvunjika na kunaswa na kukamatwa. Ufunge huo ushuhuda, ukaitie muhuri sheria kati ya wanafunzi wangu, nami nitamngojea Bwana, awafichaye uso wake nyumba ya Yakobo nami nitamtazamia. Angalieni, mimi na watoto hawa niliopewa na Bwana tu ishara na ajabu katika Israeli, zitokazo kwa Bwana wa majeshi, yeye akaye katika mlima Sayuni. Na wakati watakapokuambia tafuta habari kwa watu wenye pepo na kwa wachawi waliokama ndege na kunong'ona, je, haiwapasi watu kutafuta habari kwa Mungu wao? Je, waende kwa watu waliokufa kwa ajili ya watu waliohai na waende kwa sheria na ushuhuda. Ikiwa hawasemi sawasawa na neno hili, bila shaka kwao hao hapana asubuhi. Nao watapita katikati yake, wamedhikika sana na kuwa na njaa, na itakuwa watakapoona njaa watalalamika, na kuwapa kwa mfalme wao na kwa Mungu wao na kuelekeza nyuso zao juu. Nao wataiangalia nchi, na tazama, shida na giza hapana changamko kwa sababu ya dhiki, nao watafukuza na kuingia katika giza kubwa.