Mlango wa ishirini na moja ufunuo juu ya bara ya bahari. Kama tufani za Negebu zikaribiavyo kwa kasi, inakuja kutoka bara, toka nchi itishayo. Nimeonyeshwa maono magumu, atendaye hila anatenda hila, mharibu anaharibu. Panda juu, e ee Elamu husuru, e ee Umedi. Mimi nimekomesha maombolezo yake yote. Kwa sababu hiyo viuno vyangu vimejaa maumivu, utungu umenishika kama utungu wa mwanamke azae, ninaumwa sana nisiweze kusikia, nimefadhaishwa wa hofu nisiweze kuona. Moyo wangu unapigapiga, utisho umenitaabisha, gizagiza la jioni nilipendalo limegeuka likanitetemesha. Wanaandika meza, wanaweka ulinzi, wanakula, wanakunywa. Simameni, enyi wakuu, itieni ngao mafuta. Maana Bwana ameniambia hivi, enenda weka mlinzi aonayo, na ayatangaze. Naye akiona kundi la wapanda farasi wakienda wawili wawili, na kundi la punda na kundi la ngamia, asikilize sana, akijitahidi kusikiliza. Ndipo wakalia kama simba. Ee Bwana, mimi nasimama daima juu ya mnara wakati wa mchana na kila usiku ninakaa katika zamu ya ulinzi wangu, natazama, linakuja kundi la watu wapanda farasi wakienda wawili wawili. Akajibu na kusema, Babeli umeanguka, umeanguka, na sanamu zote za miungu yake zimevunjwa chini. Ewe niliyekufikicha na nafaka ya sakafu yangu, hayo niliyoyasikia kwa Bwana wa majeshi, Mungu wa Israeli, nimewapasha habari zake. Ufunuo juu ya Duma. Mtu ananililia toka Seiri. E, mlinzi, habari gani za usiku? E, mlinzi, habari gani za usiku? Mlinzi akasema mchana unakuja na usiku pia. Mkitaka kuuliza, ulizeni; njoni tena. Ufunuo juu ya Arabuni. Ndani ya msitu Arabuni mtalala, enyi misafara ya Wadedani. Waleteeni wenye kiumaji enyi wenyeji wa nchi ya Tema, Nendeni kuwa laki wakimbiao na chakula chao, kwa maana wanakimbia mbele ya upanga, upanga uliofutwa na upinde uliopindwa, na mbele ya ukali wa vita. Kwa sababu Bwana ameniambia hivi, katika muda wa mwaka kama miaka ya mtu mwenye kuajiriwa, utaangamia utukufu wote wa Kedari, na mabaki ya hesabu ya wafuta pinde, hao mashujaa wa Kedari, watakuwa wachache; maana Bwana Mungu wa Israeli amenena neno hili.