Mlango wa arobaini na tano. Neno hili ndilo ambalo Yeremia nabii alimwambia Baruku mwana wa Neria alipoyaandika maneno haya katika kitabu kwa kinywa cha Yeremia mwaka wa nne wa Yehoyakimu mwana wa Yosia mfalme wa Yuda kusema Bwana Mungu wa Israeli akuambia wewe e Baruku ulisema ole wangu kwa maana Bwana ameongeza huzuni pamoja na maumivu yangu; nimechoka kwa ajili ya kuugua kwangu, wala sio ni raha. Basi mwambie hivi, Bwana asema hivi: Tazama, niliyoyajenga nitayabomoa na niliyoyapanda nitayang'oa, na haya yatakuwa katika nchi yote. Je, unajitafutia mambo makuu? Usiyatafute, kwa maana tazama Nitaleta mabaya juu ya wote wenye mwili, asema Bwana, lakini roho yako nitakupa iwe nyara, katika mahali pote utakapokwenda.