Mlango wa kumi na moja. Tena Roho ikaniinua ikanileta hata lango la upande wa mashariki wa nyumba ya Bwana lililoelekea upande wa mashariki, na tazama, mahali pa kuingilia palango walikuwa watu ishirini na watano. Na katikati yao nikamwona Yaazania mwana wa Azuri na Pelatia mwana wa Benaya, nao ni wakuu wa watu. Akaniambia, mwanadamu, Hawa ndio watu wale watungao uovu na kutoa mashauri mabaya ndani ya mji huu, wasemao wakati wa kujenga nyumba si karibu; mji huu ni sufuria, na sisi ni nyama. Basi toa unabii juu yao, e mwanadamu, toa unabii. Roho ya Bwana ikaniangukia, naye akaniambia, nena, Bwana asema hivi, mmesema maneno hayo, enye nyumba ya Israeli. Maana mimi nayajua yaingiayo katika mioyo yenu. Mmewaongeza watu wenu waliouawa ndani ya mji wenu, nanyi mmezijaza njia kuu zake waliouawa. Basi Bwana Mungu asema hivi: watu wenu waliouawa ambao mmewalaza katikati yake, hao ndiyo nyama hiyo, na mji huu ndiyo sufuria, lakini ninyi mtatolewa nje kutoka katikati yake. Ninyi mmeuogopa upanga, nami nitauleta upanga juu yenu, Asema Bwana Mungu, nami nitawatoa ninyi nje kutoka katikati yake na kuwatia katika mikono ya wageni, nami nitafanya hukumu kati yenu. Mtaanguka kwa upanga, nitawahukumu katika mpaka wa Israeli, nanyi mtajua ya kuwa mimi ndimi Bwana. Mji huu hautakuwa sufuria lenu wala ninyi hamtakuwa nyama ndani yake. Nitawahukumu katika mpaka wa Israeli, nanyi mtajua ya kuwa mimi ni Bwana. Kwa maana hamwendi katika amri zangu, wala hamkuzishika hukumu zangu, bali mmetenda mambo kama hukumu za mataifa wanaowazunguka. Ikawa nilipotoa unabii, Pelatia mwana wa Benaya akafa. Ndipo nikaanguka kifudifudi, nikalia kwa sauti kuu, nikasema: e Bwana Mungu, je, utawakomesha kabisa mabaki ya Israeli? Neno la Bwana likanijia kusema mwanadamu, ndugu zako, nam ndugu zako, watu wa jamaa zako, na nyumba yote ya Israeli, wote pia ndiyo hao ambao wenyeji wa Yerusalemu wamewaambia, jitengeni mbali na Bwana; nchi hii tumepewa sisi iwe miliki yetu. Basi nena, Bwana Mungu asema hivi, ikiwa mimi nimewahamisha wakae katika mataifa na ikiwa mimi nimewatawanya katika nchi kadha wa kadha, pamoja na hayo nitakuwa patakatifu kwao kwa muda mchache katika nchi zile walizozifikilia. Basi nena, Bwana Mungu asema hivi: nitawakusanya ninyi toka kati ya kabila za watu na kuwakutanisha toka nchi zile mlizotawanyika, nami nitawapeni nchi ya Israeli, nao watafika huko, nao wataondolea mbali vitu vyake vyote vichukizavyo na machukizo yake yote nami nitawapa moyo mmoja, nami nitatia roho mpya ndani yao, nami nitauondoa moyo wake wa kijiwe katika miili yao, nami nitawapa moyo wa nyama, ili waende katika amri zangu na kuyashika maagizo yangu na kuyatenda. Nao watakuwa watu wangu, nami nitakuwa Mungu wao. Bali wao ambao mioyo yao huenda kwa kuufuata moyo wa vitu vyao vichukizavyo na machukizo yao, nitaleta njia yao iwajilie juu ya vichwa vyao, asema Bwana Mungu. Ndipo hao makerubi wakainua wa mabawa yao, nayo magurudumu yalikuwa karibu nao, nao utukufu wa Mungu wa Israeli ulikuwa juu yao. Utukufu wa Bwana ukapaa juu toka katikati ya mji, ukasimama juu ya mlima wa upande wa mashariki wa mji. Na roho hiyo ikaniinua, ikanichukua katika maono kwa nguvu za Roho ya Mungu hata ukaldayo kwa watu wale wa uhamisho. Basi maono niliyoyaona yakaniacha. Ndipo nikawaambia watu wa uhamisho habari ya mambo yote aliyonionyesha Bwana.