Mlango wa kumi na tatu. Katika siku hiyo watu wa nyumba ya Daudi na wenyeji Yerusalemu, watafunguliwa chemchemi kwa dhambi na kwa unajisi. Kisha itakuwa katika siku hiyo, asema Bwana wa majeshi, nitakatilia mbali majina ya sanamu katika nchi, yasikumbukwe tena. Pia nitawafukuza manabii na roho ya uchafu watoke katika nchi. Tena itakuwa ya kwamba mtu awayeyote atakapotoa unabii basi baba yake na mama yake waliomzaa watamwambia, hutaishi kwa maana unanena maneno ya uongo kwa jina la Bwana. Na baba yake na mama yake waliomzaa watamtumbua atoapo unabii. Tena itakuwa siku hiyo, ya kwamba manabii kila mmoja wao atayaonea haya maono yake atoapo unabii, wala hawatavaa joho ya nywele ili kudanganya watu, bali atasema, mimi si nabii kamwe, mimi ni mkulima wa nchi kwa maana nalifanywa mtumwa tokea ujana wangu. Na mtu atamwambia, je, jeraha hizi ulizonazo kati ya mikono yako ni nini? Naye atajibu, ni jeraha nilizotiwa katika nyumba ya rafiki zangu. Amka e upanga juu ya mchungaji wangu na juu ya mtu aliye mwenzangu, asema Bwana wa majeshi; mpige mchungaji na ukondoo atatawanyika, nami nitaugeuza mkono wangu juu ya wadogo. Hata itakuwa ya kwamba katika nchi yote mafungu mawili yatakatiliwa mbali, nao watakufa asema Bwana, lakini fungu la tatu litabaki humo. Nami nitalileta fungu lile la tatu na kulipitisha kati ya moto, nami nitawasafisha kama fedha isafishwavyo, nami nitawajaribu kama dhahabu ijaribiwavyo. Wataliitia jina langu, nami nitawasikia. Mimi nitasema, watu hawa ndio wangu, nao watasema, Bwana ndiye Mungu wangu.