Mlango wa sita. Kisha nikaona hapo mwanakondoo alipofungua moja ya zile muhuri saba, nikasikia mmoja wa wale wenye uhai wanne akisema kama kwa sauti ya ngurumo, Njoo. Nikaona na tazama, farasi mweupe, na yeye aliyempanda anauta akapewa taji, naye akatoka ali akishinda, tena apate kushinda. Na alipoifungua muhuri ya pili Nikamsikia yule mwenye uhai wa pili akisema njoo. Akatoka farasi mwingine mwekundu sana, na yeye aliyempanda alipewa kuiondoa amani katika nchi, ili watu wauane, naye akapewa upanga mkubwa. Na alipoifungua muhuri ya tatu, nikamsikia yule wa tatu mwenye uhai akisema njoo. Nikaona natazama farasi mweusi, na yeye aliyempanda ana mizani mkononi mwake, nikasikia kama sauti katikati ya hao wenye uhai wanne ikisema, kibaba cha ngano kwa nusuru pia, na vibaba vitatu vya shairi kwa nusuru pia, wala usiyadhuru mafuta wala divai. Na alipoifungua muhuri ya nne, nikasikia sauti ya yule mwenye uhai wa nne akisema njoo. Nikaona na tazama, farasi wa rangi ya kijivujivu, na yeye aliyempanda jina lake ni Mauti, na kuzimu wakafuatana naye. Nao wakapewa mamlaka juu ya robo ya nchi, waue kwa upanga na kwa njaa na kwa tauni na kwa hayawani wa nchi. Na alipoifungua muhuri ya tano, nikaona chini ya madhabahu roho zao waliochinjwa kwa ajili ya neno la Mungu na kwa ajili ya ushuhuda waliokuwa nao, wakalia kwa sauti kuu wakisema, E Mola Mtakatifu, mwenye kweli, hata lini kutokuhukumu wala kuipatia haki damu yetu kwa hao wakaao juu ya nchi? Nao wakapewa kila mmoja nguo ndefu nyeupe, wakaambiwa wastarehe bado muda mchache, hata itakapotimia hesabu ya wajoli wao na ndugu zao watakaowawa vilevile kama wao. Nami nikaona, alipoifungua muhuri ya sita, palikuwa na tetemeko kuu la nchi, jua likawa jeusi kama gunia la singa mwezi wote ukawa kama damu, na nyota zikaanguka juu ya nchi kama vile mtini upukutishavyo mapooza yake utikiswapo na upepo mwingi. Mbingu zikaondolewa kama ukurasa ulivyokunjwa, na kila mlima na kisiwa kikahamishwa kutoka mahali pake. Na wafalme wa dunia na wakuu na majemedari na matajiri na wenye nguvu na kila mtumwa na mngwana wakajificha katika pango na chini ya miamba ya milima, wakiiambia milima na miamba, tuangukieni, tusitirini mbele za uso wake yeye aketia katika kiti cha enzi, na hasira ya Mwana-Kondoo. Kwa maana siku iliyokuu ya hasira yao imekuja, naye ni nani awezaye kusimama?